ศูนย์ความปลอดภัย สพฐ. ร่วมกับสำนักอำนวยการ และสำนักพัฒนาการศึกษาเขตพัฒนาพิเศษเฉพาะกิจจังหวัดชายแดนภาคใต้ นำรถบรรทุกโรงเรียนบางมดวิทยา สพม.กทม เขต 1 รับสิ่งของบริจาคตามจุดต่างๆ ได้แก่ 1.) สพป.กทม 2.) โรงเรียนพญาไท 3.) โรงเรียนวัดสระเกศ 4.) สพม.กทม เขต 1 5.) ศูนย์ความปลอดภัย สพฐ. และสำนักอำนวยการ สพฐ. เพื่อนำสิ่งของส่งมอบ พี่ น้อง ผู้ประสบอุกทกภัยน้ำท่วมชายแดนใต้
![](https://www.obecsafetycenter.com/wp-content/uploads/2024/01/C5D9AD53-C1A8-4F9A-B9C5-6F07600C9C97-1024x768.jpg)
![](https://www.obecsafetycenter.com/wp-content/uploads/2024/01/C29E2E10-22C8-406E-805B-AA8AA9F9753A-1024x768.jpg)
![](https://www.obecsafetycenter.com/wp-content/uploads/2024/01/S__49340449-1024x768.jpg)
![](https://www.obecsafetycenter.com/wp-content/uploads/2024/01/0D3E8DFC-45C6-44E5-8C46-5570C6C35649-1024x768.jpg)
![](https://www.obecsafetycenter.com/wp-content/uploads/2024/01/S__49340466-768x1024.jpg)